| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Tên sản phẩm | Màng RO 3012-400GPD |
|---|---|
| Kiểu | Bộ phận lọc nước, thẩm thấu ngược |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| sử dụng | Hệ thống lọc nước dưới bồn rửa gia đình,bộ phận lọc nước |
| Lọc phương tiện | Phần tử màng tổng hợp polyamide thơm |
| Tên sản phẩm | Màng RO |
|---|---|
| Kiểu | Bộ phận lọc nước, thẩm thấu ngược |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| sử dụng | Hệ thống lọc nước dưới bồn rửa gia đình,bộ phận lọc nước |
| Lọc phương tiện | Phần tử màng tổng hợp polyamide thơm |
| Tên sản phẩm | Màng RO 3013-600 |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 600 GPD |
| Cách sử dụng | Trang chủ Khách sạn Nhà hàng Văn phòng |
| Mục | Bộ Lọc Nước Thẩm Thấu Ngược |
| chi tiết đóng gói | túi pp + thùng carton |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Hộp lọc | Hộp lọc 6 trong 1 (PP+FOF+ACF+PP+RO+Post ACF) |
|---|---|
| Dung tích | 50-100 gallon mỗi ngày |
| Chức năng | Nước tinh khiết, Máy làm đá nhai, Nước nóng và lạnh 5-98oC |
| Cách sử dụng | Nước uống, pha cà phê, v sữa, pha trà,.. cho hộ gia đình |
| Life Life Life | 12-24 tháng |
| Tên sản phẩm | Màng RO RYM-3013-400 |
|---|---|
| Kiểu | bộ phận lọc nước |
| Công suất dòng chảy | 400GPD |
| từ chối muối | 0,97% |
| chi tiết đóng gói | túi pp + thùng carton |