| Các thành phần cốt lõi | Màng RO |
|---|---|
| Cân nặng | 15 KGS |
| Kích thước (L*W*H) | 101.6x9.97x9.97cm |
| Tên sản phẩm | Yếu tố màng RO công nghiệp |
| từ chối muối | > 99% |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Tên sản phẩm | Vỏ lọc mỏng 20 inch 2 giai đoạn |
|---|---|
| Kiểu | Giai đoạn duy nhất |
| Vật liệu sản phẩm | Pp |
| Kích thước cổng đầu vào / đầu ra | Nhựa 1/2 "hoặc 3/4" |
| hộp lọc | tự làm lấy |
| Tính linh hoạt | Có thể được sử dụng cho cả nước nóng và nước lạnh |
|---|---|
| Gói bao gồm | 2 phụ kiện mỗi gói |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Vật liệu | Thau |
| Dễ sử dụng | Không có công cụ cần thiết để cài đặt |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |