| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Tên sản phẩm | 10 "Vỏ bộ lọc màu xanh tròn màu trắng giai đoạn 10" |
|---|---|
| Cổng | 1/4 "Nữ ren |
| Kiểu | Giai đoạn duy nhất |
| Vật liệu | Nhựa |
| Từ khóa | Bộ lọc nhà ở; Chai lọc; Bộ lọc container |
| Tính linh hoạt | Có thể được sử dụng cho cả nước nóng và nước lạnh |
|---|---|
| Gói bao gồm | 2 phụ kiện mỗi gói |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Vật liệu | Thau |
| Dễ sử dụng | Không có công cụ cần thiết để cài đặt |
| Hoạt động | Thủ công |
|---|---|
| Tính năng | kiểm soát dòng chảy chính xác |
| Tên | van lọc thủ công chất lượng cao |
| Sự thi công | bền bỉ, tuổi thọ sử dụng lâu dài |
| Chức năng | Kiểm soát dòng chảy xử lý nước |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Đóng gói | Thùng carton |
|---|---|
| Ứng dụng | Xử lý nước |
| Lớp lót bên trong | nhựa epoxy |
| Cổng | Tianjin |
| Tính năng | Vỏ màng |
| Tên sản phẩm | Tỷ lệ chất thải 1:1 Hệ thống RO không bơm 6 giai đoạn 100 GPD |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 100 gallon mỗi ngày |
| Bộ lọc | PP+GAC+CTO+RO+T33(Chất liệu gáo dừa có giá trị Iốt 1050)+BỘ LỌC Kiềm |
| Phụ kiện | 2 cờ lê + bình chứa + ống 3/8 '' + hướng dẫn sử dụng, v.v. |
| chi tiết đóng gói | Hộp màu |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |