| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Lọc hộp mực | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Home Ro Systems Hệ thống lọc nước cho gia đình,Hệ thống thẩm thấu ngược lọc nước 3000 GPD,Hệ thống n |
|---|---|
| Kiểu | Bộ Phận Lọc Nước, Màng Thẩm Thấu Ngược |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước công nghiệp, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| Vật liệu | Phần tử màng tổng hợp polyamide thơm |
| sử dụng | Hộp mực thay thế bộ lọc nước Pur |
| Tên sản phẩm | Màng thẩm thấu ngược 3213-600 |
|---|---|
| Dung tích | 600 GPD |
| Ứng dụng | Hệ thống nước RO sinh hoạt |
| từ chối muối | 96% |
| chi tiết đóng gói | túi pp + thùng carton |
| Tên sản phẩm | Màng RO 3013-800 |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 800 GPD |
| Kiểu | Thẩm thấu ngược |
| Kích thước lỗ màng | 0,0001 Micron |
| Áp lực công việc | 0,3 ~ 0,8 Mpa |
| Tên sản phẩm | Vỏ lọc trắng 10 inch giai đoạn |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Đầu vào/ổ cắm | 1/4'' |
| Loại nhà ở | 5 '', 10 '' |
| hộp lọc | Trầm tích PP; UDF/GAC; CTO; Bộ lọc chuỗi PP; Bộ lọc xếp li /DIY PP |
| Phương pháp lọc | Lọc cơ học |
|---|---|
| Nguyên bản | Trung Quốc |
| Kích cỡ | 10 inch |
| Gói vận chuyển | Thùng/hộp |
| Tiêu chuẩn | 28 mm |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Phương pháp lọc | Lọc cơ học |
|---|---|
| Nguyên bản | Trung Quốc |
| Kích cỡ | 10 inch |
| Gói vận chuyển | Thùng/hộp |
| Tiêu chuẩn | 28 mm |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |