| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกรองตัวกรองสีขาวรอบสีขาว 10 " |
|---|---|
| พอร์ต | 1/4 "เธรดหญิง |
| พิมพ์ | ขั้นตอนเดียว |
| วัสดุ | พลาสติก |
| คำสำคัญ | ตัวกรองที่อยู่อาศัย; ขวดกรอง ตัวกรองคอนเทนเนอร์ |
| ความอเนกประสงค์ | สามารถใช้สำหรับน้ำร้อนและน้ำเย็น |
|---|---|
| แพ็คเกจรวมถึง | 2 อุปกรณ์ต่อแพ็ค |
| การรับประกัน | การรับประกันแบบ จำกัด 1 ปี |
| วัสดุ | ทองเหลือง |
| ใช้งานง่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือสำหรับการติดตั้ง |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การควบคุมการไหลผ่านอย่างแม่นยํา |
| ชื่อ | วาล์วตัวกรองคู่มือคุณภาพสูง |
| การก่อสร้าง | ทนทาน อายุการใช้งานยาวนาน |
| การทำงาน | การควบคุมการไหลของน้ำ |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| การบรรจุหีบห่อ | กล่องกระดาษ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การบำบัดน้ำ |
| ซับใน | อีพ็อกซี่เรซิน |
| ท่าเรือ | เทียนจิน |
| คุณสมบัติ | ที่อยู่อาศัยเมมเบรน |
| ชื่อสินค้า | อัตราส่วนของเสีย 1:1 6 ขั้นตอน 100 GPD ระบบ RO แบบไม่มีปั๊ม |
|---|---|
| อัตราการไหล | 100 แกลลอนต่อวัน |
| ตัวกรอง | PP+GAC+CTO+RO+T33(วัสดุกะลามะพร้าวค่าไอโอดีน 1,050)+ตัวกรองอัลคาไลน์ |
| เครื่องประดับ | ประแจ 2 อัน + วาลถัง + ท่อ 3/8 '' + คู่มือ ฯลฯ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องสี |
| ตลับกรอง | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| ความจุ | 50-500 แกลลอนต่อวัน |
| แรงดันน้ำเข้า | 0.1MPA - 0.4MPA |
| อุณหภูมิของน้ำ | 5 ℃ - 38 ℃ |
| ก๊อกน้ำ | 304 ก๊อกน้ำสแตนเลส |
| ตลับกรอง | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| ความจุ | 50-500 แกลลอนต่อวัน |
| แรงดันน้ำเข้า | 0.1MPA - 0.4MPA |
| อุณหภูมิของน้ำ | 5 ℃ - 38 ℃ |
| ก๊อกน้ำ | 304 ก๊อกน้ำสแตนเลส |