| ส่วนประกอบหลัก | เมมเบรน RO |
|---|---|
| น้ำหนัก | 15 กก |
| มิติ (l*w*h) | 101.6x9.97x9.97 ซม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | องค์ประกอบเมมเบรนอุตสาหกรรม RO |
| การปฏิเสธเกลือ | > 99% |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ตัวกรองตัวกรองสีน้ำเงิน 20 นิ้ว 2 ขั้นตอน |
|---|---|
| พิมพ์ | ขั้นตอนเดียว |
| วัสดุผลิตภัณฑ์ | PP |
| ขนาดพอร์ตทางเข้า / ทางออก | 1/2 "หรือ 3/4" พลาสติก |
| ไส้กรอง | DIY |
| ความอเนกประสงค์ | สามารถใช้สำหรับน้ำร้อนและน้ำเย็น |
|---|---|
| แพ็คเกจรวมถึง | 2 อุปกรณ์ต่อแพ็ค |
| การรับประกัน | การรับประกันแบบ จำกัด 1 ปี |
| วัสดุ | ทองเหลือง |
| ใช้งานง่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือสำหรับการติดตั้ง |
| การกลั่นน้ำทะเล | 99.2% |
|---|---|
| อุณหภูมิที่ใช้บังคับ | 5-40 ℃ |
| อัตราการกลั่นกรอง | 99.2% |
| สารละลาย Nacl | 1500ppm |
| แรงดันสูงสุด | 600 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |