| Tối đa làm việc tối đa | 120 ° C (248,0 ° F) |
|---|---|
| Trọng lượng riêng | 1,2-1,4 G/cm3 |
| Kích thước hạt | 0,3-1,2 mm |
| Vẻ bề ngoài | Hạt hình cầu |
| Độ hòa tan | Không hòa tan |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Hộp lọc trước | 20x2.5 "(Trầm tích PP+UDF/GAC+CTO) |
|---|---|
| Màng RO | ULP3013-400, ULP3013-600, ULP3013-800 |
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| Hộp lọc trước | 20x2.5 "(Trầm tích PP+UDF/GAC+CTO) |
|---|---|
| Màng RO | ULP3013-400, ULP3013-600, ULP3013-800 |
| Dung tích | 400GPD 600GPD 800GPD |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| Hoạt động | Thủ công |
|---|---|
| Tính năng | kiểm soát dòng chảy chính xác |
| Tên | van lọc thủ công chất lượng cao |
| Sự thi công | bền bỉ, tuổi thọ sử dụng lâu dài |
| Chức năng | Kiểm soát dòng chảy xử lý nước |
| Cân nặng | 3,5kg |
|---|---|
| Khả năng | 7L |
| Đặc điểm kỹ thuật | 4040/8040/4021 |
| Bưu kiện | 20pcs/carton |
| đường ống liền mạch | 300 psi áp suất vận hành |
| Đèn UV | 4 - 55W |
|---|---|
| Loại điều khiển | Điện |
| Nguồn đèn Uv | Không được chỉ định |
| Áp lực tối đa | Không được chỉ định |
| Áp lực làm việc | 0,6MPa |
| Tính linh hoạt | Có thể được sử dụng cho cả nước nóng và nước lạnh |
|---|---|
| Gói bao gồm | 2 phụ kiện mỗi gói |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Vật liệu | Thau |
| Dễ sử dụng | Không có công cụ cần thiết để cài đặt |
| Tính linh hoạt | Có thể được sử dụng cho cả nước nóng và nước lạnh |
|---|---|
| Gói bao gồm | 2 phụ kiện mỗi gói |
| Bảo hành | Bảo hành giới hạn 1 năm |
| Vật liệu | Thau |
| Dễ sử dụng | Không có công cụ cần thiết để cài đặt |