| อุณหภูมิการทำงานสูงสุด | 120 ° C (248.0 ° F) |
|---|---|
| ความถ่วงจำเพาะ | 1.2-1.4 ก./ตร.ซม |
| ขนาดอนุภาค | 0.3-1.2 มม. |
| รูปร่าง | ลูกปัดทรงกลม |
| ความสามารถในการละลาย | ไม่ละลายน้ำ |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| ตลับกรองล่วงหน้า | 20x2.5 "(PP ตะกอน+UDF/GAC+CTO) |
|---|---|
| RO เมมเบรน | ULP3013-400, ULP3013-600, ULP3013-800 |
| ความจุ | 50-500 แกลลอนต่อวัน |
| แรงดันน้ำเข้า | 0.1MPA - 0.4MPA |
| อุณหภูมิของน้ำ | 5 ℃ - 38 ℃ |
| ตลับกรองล่วงหน้า | 20x2.5 "(PP ตะกอน+UDF/GAC+CTO) |
|---|---|
| เมมเบรน RO | ULP3013-400, ULP3013-600, ULP3013-800 |
| ความจุ | 400GPD 600GPD 800GPD |
| แรงดันน้ำเข้า | 0.1MPA - 0.4MPA |
| อุณหภูมิน้ำ | 5 ℃ - 38 ℃ |
| การดำเนินการ | คู่มือ |
|---|---|
| คุณสมบัติ | การควบคุมการไหลผ่านอย่างแม่นยํา |
| ชื่อ | วาล์วตัวกรองคู่มือคุณภาพสูง |
| การก่อสร้าง | ทนทาน อายุการใช้งานยาวนาน |
| การทำงาน | การควบคุมการไหลของน้ำ |
| น้ำหนัก | 3.5กก |
|---|---|
| ความสามารถ | 7l |
| ข้อมูลจำเพาะ | 4040/8040/4021 |
| บรรจุุภัณฑ์ | 20pcs/กล่อง |
| ท่อที่ไม่มีรอยต่อ | ความดันในการทำงาน 300 psi |
| หลอดยูวี | 4 - 55W |
|---|---|
| ประเภทขับเคลื่อน | มีไฟฟ้า |
| พลังงานหลอดยูวี | ไม่ได้ระบุไว้ |
| แรงดันสูงสุด | ไม่ได้ระบุไว้ |
| แรงกดดันในการทำงาน | 0.6MPA |
| ความอเนกประสงค์ | สามารถใช้สำหรับน้ำร้อนและน้ำเย็น |
|---|---|
| แพ็คเกจรวมถึง | 2 อุปกรณ์ต่อแพ็ค |
| การรับประกัน | การรับประกันแบบ จำกัด 1 ปี |
| วัสดุ | ทองเหลือง |
| ใช้งานง่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือสำหรับการติดตั้ง |
| ความอเนกประสงค์ | สามารถใช้สำหรับน้ำร้อนและน้ำเย็น |
|---|---|
| แพ็คเกจรวมถึง | 2 อุปกรณ์ต่อแพ็ค |
| การรับประกัน | การรับประกันแบบ จำกัด 1 ปี |
| วัสดุ | ทองเหลือง |
| ใช้งานง่าย | ไม่จำเป็นต้องใช้เครื่องมือสำหรับการติดตั้ง |