| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | FRP RO Tàu áp lực nhà ở |
|---|---|
| Chiều dài | 33CM |
| Loại áp lực | 300psi, 450psi, 600psi, 1000psi, 1200psi, 1600psi, 2000psi |
| Màng RO | 8040 4040 2540 4021 2521 ... |
| Vật liệu | Nhựa củng cố bằng sợi thủy tinh |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Tên sản phẩm | Home Ro Systems Hệ thống lọc nước cho gia đình,Hệ thống lọc nước thẩm thấu ngược 75GPD,Hệ thống nước |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống xử lý nước thẩm thấu ngược, hệ thống xử lý nước tinh khiết |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| chi tiết đóng gói | túi pp + thùng carton |
| Thời gian giao hàng | 10-15 ngày làm việc |
| Lọc Cartrige | PP+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |