| Các thành phần cốt lõi | Màng RO |
|---|---|
| Cân nặng | 15 KGS |
| Kích thước (L*W*H) | 101.6x9.97x9.97cm |
| Tên sản phẩm | Yếu tố màng RO công nghiệp |
| từ chối muối | > 99% |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Lọc hộp mực | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Tên | Hệ thống nước RO với hồi tưởng |
| Dung tích | 75GPD (1.57L/phút) |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Lọc Cartrige | PP+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Lọc Cartrige | PP+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 75-800 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Hộp lọc | PP+UDF+CTO+RO+T33 |
|---|---|
| Dung tích | 50-500 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| vòi | Vòi thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Màng thẩm thấu ngược (RO) 100 GPD |
|---|---|
| Kiểu | Hệ thống xử lý nước thẩm thấu ngược, hệ thống xử lý nước tinh khiết |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, v.v., nước uống |
| Chức năng | Sản xuất nước tinh khiết, Máy lọc nước, Máy lọc nước RO, Sản xuất nước ngọt, Máy lọc nước |
| chi tiết đóng gói | túi pp + thùng carton |
| Lọc hộp mực | PCB+RO |
|---|---|
| Dung tích | 800 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| Carbon kích hoạt | vỏ dừa |