| Lọc hộp mực | PCB+RO |
|---|---|
| Dung tích | 800 gallon mỗi ngày |
| Áp lực nước đầu vào | 0,1MPa - 0,4MPa |
| Nhiệt độ nước | 5℃ - 38℃ |
| Carbon kích hoạt | vỏ dừa |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| Tên sản phẩm | Màng RO 3012-500gpd |
|---|---|
| Kiểu | Bộ phận lọc nước, thẩm thấu ngược |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| sử dụng | Hệ thống lọc nước dưới bồn rửa gia đình,bộ phận lọc nước |
| Lọc phương tiện | Phần tử màng tổng hợp polyamide thơm |
| Tên sản phẩm | Màng RO 600 GPD |
|---|---|
| Kiểu | Bộ phận lọc nước, thẩm thấu ngược |
| Ứng dụng | Lọc nước, xử lý nước, công nghiệp, dược phẩm, v.v., nước uống |
| sử dụng | Hệ thống lọc nước dưới bồn rửa gia đình,bộ phận lọc nước |
| Lọc phương tiện | Phần tử màng tổng hợp polyamide thơm |
| Tên sản phẩm | Màng RO |
|---|---|
| Tốc độ dòng chảy | 500GDP (78,85L/H) |
| Vật liệu | Polyamit |
| Ứng dụng | Khách sạn, thương mại, lọc nước gia đình |
| Từ khóa | Màng RO |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |
| khử muối | 99,2% |
|---|---|
| Nhiệt độ áp dụng | 5-40 °C |
| Tỷ lệ khử muối | 99,2% |
| dung dịch muối | 1500ppm |
| Áp suất tối đa | 600psi |