| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Từ khóa | Bộ lọc 2 giai đoạn; chai lọc hai giai đoạn; Thùng lọc đường ống kép |
| Vật liệu | PP |
| Nhập/đi ra | 1", 3/4", 1/2" Brass Port |
| Tương thích với 10 "x2.5" hộp mực bộ lọc | PP Sediment, UDF/GAC, CTO, PP String Filter,PP Pleated Filter |
| Phụ kiện tùy chọn | Van giải phóng, O-Ring, Bracket, Screw, Filter Housing Wrench |
| Có thể tùy chỉnh | Nhãn hiệu / Hộp màu / LOGO / Màu |
| MOQ | Theo nhu cầu của bạn, liên hệ với chúng tôi. |
Thiết kế hai giai đoạn, tương thích với hai hộp lọc 10 "* 2,5" khác nhau để lọc hai giai đoạn.
hệ thống cung cấp, cung cấp xử lý sơ bộ nước máy trong hộ gia đình, căn hộ và các ứng dụng công nghiệp.
| Điều kiện hoạt động | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Min./Max. Nhiệt độ hoạt động | 4.4 °C-40 °C/40 °F-104 °F |
| Max.Operating Pressur | 8.6 Bar/125 psi |
| Đèn sợi IN/OUT | Đồng |
| Các thiết bị cố định | 1/2 inch, 3/4 inch, 1 inch |
| Kích thước hộp mực phù hợp | 10" x 2,5" |