| Tên sản phẩm | Bộ lọc nước màu đỏ 10 inch một giai đoạn |
| Vật liệu | Nhựa + đồng |
| Nhập/đi ra | 1/2", 3/4", 1" cổng đồng |
| Màu sắc | Shell trong suốt, Cap đỏ hoặc màu sắc tùy chỉnh |
| Có thể tùy chỉnh | Nhãn / Hộp màu / LOGO |
| Bao bì | Bao bì đa dạng để đáp ứng nhu cầu của bạn |
ROYOL 2.5 "× 10" bộ lọc kích thước tiêu chuẩn. Bộ lọc trong suốt 10 "cho phép kiểm tra dễ dàng tình trạng yếu tố bộ lọc. Nó được trang bị cổng đầu vào / đầu ra bằng đồng (1/2 ", 3/4",1" tùy chọn) và vòng O cao su hiệu suất cao để kết nối đường ống chặt chẽ và an toàn hơn. Mũi cuối có một thiết bị giảm áp suất tích hợp để giảm áp nhanh chóng trong quá trình thay thế bộ lọc, làm cho hoạt động dễ dàng hơn và an toàn hơn.ốc và vít gắn.
Để đáp ứng các yêu cầu về chất lượng và sử dụng nước khác nhau, các hộp lọc khác nhau có thể được sử dụng, chẳng hạn như PP Sediment, PP String Filter, PP Pleated Filter, UDF / GAC, CTO, Activated Carbon Block, v.v.để đạt được hiệu ứng lọc khác nhau. Chúng tôi cũng cung cấp các giải pháp lọc tùy chỉnh. Vui lòng liên hệ với chúng tôi cho các dịch vụ xử lý nước chuyên nghiệp.
| Min./Max. Nhiệt độ hoạt động | 4.4 °C-40 °C/40 °F-104 °F |
| Max.Operating Pressur | 8.6 Bar/125 psi |
| Đèn sợi IN/OUT | 1/2 inch hoặc 3/4 "hoặc 1" đồng |
| Các phụ kiện khác tùy chọn | Van giải phóng, O-Ring, Bracket, Screw, Filter Housing Wrench |
Lý tưởng cho việc lọc nước toàn nhà, nhà bếp nhà hàng, xử lý trước trong phòng thí nghiệm và bảo vệ các thiết bị như máy giặt và máy sưởi nước khỏi sự tích tụ trầm tích.